Camera Analog hồng ngoại 2.0 Camera DAHUA HAC-ME1200BP-LED
– Camera có Cảm biến hình ảnh : 1/2.7 inch CMOS.
– Độ phân giải Của Camera Quan Sát Camera: 2.0 Megapixel.
– Tốc độ khung hình: Max 30fps@1080P.
– Độ nhạy sáng camera: 0.02Lux/F2.0(Color), 30IRE, 0Lux IR on.
– camera tầm xa: 20 mét, công nghệ hồng ngoại thông minh.
– Chế độ ngày đêm (ICR).
– Có Khả năngtự động bù sáng (AGC).
– Có Khả năngchống ngược sáng kỹ thuật số (DWDR).
– Có Khả năngchống ngược sáng (BLC/ HLC/ DW).
– Có Khả năngchống nhiễu (2D-DNR).
– Đạt Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
Đặc tính kỹ thuật của Camera Dahua
| Model | HAC-ME1200BP-LED |
| Image Sensor | 1/2.7 inch CMOS |
| Effective Pixels | 1920(H)×1080(V), 2MP |
| Scanning System | Progressive |
| Electronic Shutter Speed | PAL: 1/25~1/100000s NTSC: 1/30~1/100000s |
| Minimum Illumination | 0.02Lux/F2.0(Color), 30IRE, 0Lux IR on |
| S/N Ratio | More than 65dB |
| IR Distance | Up to 20m |
| IR On/Off Control | Auto / Manual |
| IR LEDs | 1 |
| Lens | |
| Lens Type | Fixed lens / Fixed iris |
| Mount Type | Board-in |
| Focal Length | 2.8mm (3.6mm Optional) |
| Max Aperture | F2.0 |
| Angle of View | H: 112°, V: 59° |
| Pan/Tilt/Rotation | Pan: 0° ~ 360°; Tilt: 0° ~ 90°; Rotation: 0° ~ 360° |
| Video | |
| Resolution | 1080P (1920×1080) |
| Frame Rate | 25/30fps@1080P, 25/30fps@720P |
| Video Output | 1-channel BNC high definition video output/ CVBS video output (Can switch) |
| Day/Night | Auto (ICR) / Manual |
| OSD Menu | Multi-language |
| BLC Mode | BLC / HLC / DWDR |
| WDR | DWDR |
| Gain Control | AGC |
| Noise Reduction | 2D |
| White Balance | Auto / Manual |
| Smart IR | Auto / Manual |
| PIR | |
| Detection | Passive infrared |
| Detection Range | Max. 10m, 110° |
| Alarm prompt | Whitelight & Siren |
| White Light Mode | Alert/Lighting |
| General | |
| Power Supply | 12V DC ±30% |
| Power Consumption | Max 4.3W (12V DC, IR on) |
| Ingress Protection | IP67 |
| Casing | Aluminium (Front cover) + Plastic (Rear Barrel) |
| Dimensions | 146.6×72.4×83 mm |