Camera Có Dây Analog 2.0 Camera DAHUA DH-HAC-HFW1200DP
– Camera 4 in 1 hỗ trợ HDCVI/HDTVI/AHD/Analog.
– Độ phân giải Của Camera Quan Sát: 2 Megapixel.
– Camera có Cảm biến hình ảnh : 1/2.7 inch CMOS.
– Ống kính cố định: 3.6mm.
– Tốc độ khung hình: 30fps@1080P.
– Độ nhạy sáng camera: 0.02Lux/F1.9, 0Lux IR on.
– camera tầm xa: 80 mét, công nghệ hồng ngoại thông minh.
– Camera Tích hợp OSD.
– Đạt Tiêu chuẩn chống thấm nước và bụi: IP67 (thích hợp sử dụng trong nhà và ngoài trời).
– Chất liệu chụi camera vỏ: Kim loại.
Đặc tính kỹ thuật của Camera Dahua
| Model | DH-HAC-HFW1200DP |
| Image Sensor | 1/2.7 inch CMOS |
| Effective Pixels | 1920(H)×1080(V), 2MP |
| Scanning System | Progressive |
| Signal System | PAL |
| Electronic Shutter Speed | PAL: 1/25s–1/100000s |
| S/N Ratio | >65dB |
| Min. Illumination | 0.02Lux/F1.9, 30IRE, 0Lux IR on |
| Illumination Distance | 80m |
| Illuminator On/Off Control | Auto; manual |
| Illuminator Number | 2 |
| Pan/Tilt/Rotation Range | Pan: 0°~360°; Tilt: 0°~87°; Rotation: 0°~360° |
| Lens | |
| Lens Type | Fixed-focal |
| Mount Type | M12 |
| Focal Length | 3.6 mm; 6 mm; 8 mm |
| Max. Aperture | F1.9 |
| Field of View | 3.6 mm: 100° x 84° x 45° (diagonal x horizontal x vertical) 6 mm: 60° x 56° x 30° (diagonal x horizontal x vertical) 8 mm: 46° x 40° x 22° (diagonal x horizontal x vertical) |
| Iris Type | Fixed iris |
| Video | |
| Resolution | 1080P (1920×1080); 720P (1280×720); 960H (960×576/960×480) |
| Day/Night | Auto switch by ICR |
| BLC | BLC/HLC/DWDR |
| WDR | DWDR |
| White Balance | Auto; manual |
| Gain Control | Auto; manual |
| Noise Reduction | 2DNR |
| Smart IR | Yes |
| Electronic Defog | Yes |
| Mirror | Off/On |
| Privacy Masking | Off/On (8 area, rectangle) |
| Port | |
| Video Output | Video output choices of CVI/TVI/AHD/CVBS by one BNC port |
| Power | |
| Power Supply | 12V ±30% DC |
| Power Consumption | Max 4.9W (12V DC, IR on) |
| General | |
| Operating Temperature | -40°C to +60°C (-40°F to 140°F); <95% (noncondensation) |
| Storage Temperature | -40°C to +60°C (-40°F to 140°F); <95% (noncondensation) |
| Protection Grade | IP67 |
| Casing | Mental throughout the whole casing |
| Camera Dimensions | 241.8 × 90.4 × 90.4 mm |