Camera Hikvision HDTVI 2.0 MP Phân phối Camera HIK DS-2CE12DF3T-FS
Cam kết Hàng Chính hãng , đầy đủ giấy tờ hợp lệ cho công trình ,dự án
- Màu sắc: Đen
- Độ phân giải: 0 MP / 2 MP
- Góc nhìn: 90°
- Loại kết nối / Online - Offline: WiFi
- Nguồn cấp điện: Cắm điện trực tiếp
- Thời gian pin quay:
- Loại ngụy trang / Kiểu dáng: Camera ổ cắm
- Dùng trong nhà hay ngoài trời: Trong nhà / Ngoài trời
- Có quay quét không: Chưa cập nhật
- Có hồng ngoại: Không có hồng ngoại
- Đàm thoại: Không
- Âm thanh: Có âm thanh
- Khe thẻ nhớ: Chưa cập nhật
- Bảo hành: 12 tháng
- Mô tả sản phẩm
- Thông số kỹ thuật
- Video thực tế demo
- Sản phẩm mua kèm
- Sản phẩm đã xem
- Thông tin hãng sản xuất
- Reviews (0)
- NGƯỜI MUA CẦN BIẾT GÌ?
- Thông số chi tiết sản phẩm
- Câu hỏi thường gặp
Camera HDTVI 2.0 MP Phân phối Camera HIK DS-2CE12DF3T-FS
– Camera công nghệ ColorVu chuyên dụng cho hình ảnh, màu sắc 24/7.
– Camera có Cảm biến hình ảnh : CMOS.
– Độ phân giải Của Camera Quan Sát: 2.0 Megapixel (1920×1080).
– Độ nhạy sáng: 0.0005 lux @ (F1.0, AGC ON).
– Hình ảnh màu sắc 24/7 với khẩu độ F1.0.
– Ống kính tùy chọn: 2.8/3.6/6mm (fixed).
– Tích Hợp Built-in mic.
– Khoảng cách đèn sáng hỗ trợ ánh sáng trắng lên đến 40 mét để chụp ảnh ban đêm rực rỡ.
– Camera Tích hợp mic nói chuyện, hỗ trợ truyền âm thanh qua cáp đồng trục.
– Có Khả năng giảm nhiễu 3D-DNR mang mang lại hình ảnh rõ ràng và sắc nét.
– Hình ảnh rõ nét với ánh sáng ngược mạnh nhờ công nghệ WDR thực 130dB.
– Tích Hợp Menu camera hikvision OSD (cài đặt thông số Camera) điều khiển từ xa.
– Chuyển qua lại 4 chế độ TVI/AHD/CVI/CVBS.
– Nguồn điện: 12VDC.
Đặc tính kỹ thuật của Camera HIKVISION
| Model camera hikvision | DS-2CE12DF3T-FS |
| Image camera hikvision Sensor | 2 MP CMOS |
| Signal System | PAL/NTSC |
| Resolution | 1920 (H) × 1080 (V) |
| Min. Illumination | 0.0005 Lux @ (F1.0, AGC ON), 0 Lux with white light |
| Shutter Time | PAL: 1/25 s to 1/50,000 s; NTSC: 1/30 s to 1/50,000 s |
| Slow Shutter | Max. 16 times |
| Lens | Ống kính 2.8 mm, Ống kính 3.6 mm, 6 mm fixed focal lens |
| Field of View | Ống kính 2.8 mm, horizontal FOV: 98°, vertical FOV: 52°, diagonal FOV: 116° Ống kính 3.6 mm, horizontal FOV: 77°, vertical FOV: 42°, diagonal FOV: 91° 6 mm, horizontal FOV: 51°, vertical FOV: 28°, diagonal FOV: 59° |
| Lens Mount | M12 |
| Light Alarm | Solid Light Alarm (White Light) |
| Day & Night | Color |
| WDR (Wide Dynamic Range) | ≥130 dB |
| Angle Adjustment | Pan: 0° to 360°, Tilt: 0° to 180°, Rotation: 0° to 360° |
| Menu camera hikvision | |
| White Light | Auto/Off |
| Image camera hikvision Mode | STD/HIGH-SAT/HIGHLIGHT |
| AGC | Yes |
| Day/Night Mode | Color |
| White Balance | Auto/Manual |
| AE (Auto Exposure) Mode | WDR, BLC, HLC, Global, HLS |
| Privacy Mask | 4 programmable privacy masks |
| Motion Detection | 4 programmable motion areas |
| Noise Reduction | 3D DNR/2D DNR |
| Language | English |
| Interface | |
| Video Output | Switchable TVI/AHD/CVI/CVBS |
| Audio in | Built-in mic |
| General camera hikvision | |
| Operating Conditions | -40°C to 60°C (-40°F to 140°F), Humidity: 90% or less (non-condensing) |
| Nguồn camera hikvision | 12 VDC ± 25% |
| Consumption | Max. 4.4 W |
| Protection Level | Chông nước ngoài trời hikvision |
| Material | Metal |
| White Light Range | Up to 40 m |
| Communication | HIKVISION-C camera hikvision |
| Dimension | 194.2 mm × 78 mm × 74.5 mm |
| Cân nặng camera hikvision | Approx. 515 g |
– Bảo hành Chính Hãng: 24 tháng.
Nội dung bài viết
CÔNG TY CHUYÊN PHÂN PHỐI THIẾT BỊ AN NINH & LẮP CAMERA GIÁM SÁT
Đổi sản phẩm mới 100% trong vòng 2 năm nếu sản phẩm xảy ra lỗi phía do nhà sản xuất.
CHÍNH SÁCH BẢO HÀNH VÀ DỊCH VỤ HẬU MÃI
Thiết bị mới 100%, hệ thống lắp đặt được bảo hành tận nơimera giá rẻ